Màn hình vi tính 27 inch LG UltraGear 27G640A-B
Mã SP: 62101122 Hãng SX: LG Bảo hành: 24 tháng
Vui lòng gọi
- Độ phân giải QHD 2K sắc nét từng chi tiết.
- Tấm nền IPS, góc nhìn rộng 178 độ ổn định màu sắc hiển thị.
- Tần số quét 300Hz cho chuyển động siêu mượt, nhanh.
- Thời gian phản hồi 1ms GtG giảm bóng mờ tối đa khi chơi game.
- Loa kép 5W x2 âm thanh rõ ràng cho giải trí đa phương tiện.
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%