Màn hình vi tính 24 inch LG 24U631A-B
Mã SP: 03565336 Hãng SX: LG Bảo hành: 24 tháng
Vui lòng gọi
- Độ phân giải QHD (2K) siêu sắc nét, chi tiết.
- Tấm nền IPS cùng sRGB 99% màu sắc chuẩn xác.
- Tần số quét 100Hz cho chuyển động mượt mà.
- Cổng USB-C truyền dữ liệu và sạc 15W tiện lợi.
- Thời gian phản hồi 5ms giảm hiện tượng bóng mờ khi hiển thị.
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%