Màn hình vi tính 22 inch LG 22U401A-B
Mã SP: 72058574 Hãng SX: LG Bảo hành: 24 tháng
Vui lòng gọi
- Màn hình 21.5 inch Full HD (1920x1080) hiển thị sắc nét.
- Tấm nền VA cho độ tương phản cao, màu đen sâu rõ ràng.
- Tần số quét 100Hz giúp hình ảnh chuyển động mượt mà hơn.
- Thời gian phản hồi 1ms MBR giảm nhòe chuyển động nhanh.
- Hỗ trợ HDR10 tăng độ tương phản và chi tiết hình ảnh.
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%