Màn hình vi tính 32 inch LG 32U631A-B
Mã SP: 87587826 Hãng SX: LG Bảo hành: 24 tháng
Vui lòng gọi
- Màn hình 31.5" QHD sắc nét, gấp 1.7 lần Full HD.
- Tấm nền IPS, góc nhìn rộng 178° hiển thị ổn định.
- Chuẩn màu sRGB 99%, hiển thị màu sắc chân thực hơn.
- Tần số quét 100Hz cho chuyển động cực mượt mà.
- Cổng USB-C tiện lợi, truyền hình ảnh và sạc 15W.
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%