Màn hình vi tính 27 inch LG UltraGear 27G850A-B
Mã SP: 46531951 Hãng SX: LG Bảo hành: 24 tháng
Vui lòng gọi
- Màn hình gaming 27 inch độ phân giải 4K UHD sắc nét.
- Trang bị tấm nền Nano IPS Black tăng độ tương phản sâu hơn.
- Chế độ kép linh hoạt 4K 240Hz và FHD 480Hz siêu nhanh.
- Thời gian phản hồi 1ms (GtG) giảm bóng mờ khi chơi game.
- Cổng DisplayPort 2.1 hỗ trợ băng thông cho gaming 4K cao.
- Thiết kế công thái học xoay nâng nghiêng linh hoạt tiện.
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%