Màn hình vi tính 24 inch LG 24MS570B-B
Mã SP: 02996351 Hãng SX: LG Bảo hành: 24 tháng
Vui lòng gọi
- Màn hình 23,8 inch IPS Full HD, góc nhìn rộng 178°.
- Tần số quét 100Hz cho trải nghiệm cuộn và xem mượt mà.
- Cổng USB-C 65W sạc laptop tiện lợi chỉ với một dây cáp.
- Tấm nền IPS góc nhìn rộng 178 độ màu sắc ổn định chuẩn.
- Thiết kế 3 cạnh viền mỏng tăng không gian hiển thị rõ.
- Loa kép 2W tích hợp, tiết kiệm không gian bàn.
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%