Bộ cấp nguồn 24V/2A ACRO ADS048-24F
Mã SP: 28606935 Hãng SX: ACRO Bảo hành: 12 tháng
Vui lòng gọi
Công suất: 48W. Điện áp ra: 24V/2A. Điện áp vào autovolt (100~240VAC/ 47~63Hz)
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%