Bộ cấp nguồn 12V/8A ACRO AD1100-12F
Mã SP: 28605713 Hãng SX: ACRO Bảo hành: 12 tháng
1.274.000 VND ( Đã bao gồm VAT)
Công suất: 100W. Điện áp ra: 12V/8A. Điện áp vào autovolt 100~240VAC
1.274.000 VND (Đã bao gồm VAT)
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%