Bộ cấp nguồn 24V/4A ACRO AD1100-24F
Mã SP: 28600466 Hãng SX: ACRO Bảo hành: 12 tháng
Vui lòng gọi
Công suất: 100W. Điện áp ra: 24V/4A. Điện áp vào autovolt 100~240VAC
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%