Bộ cấp nguồn 12V/4A ACRO AD1048-12FS
Mã SP: 24044132 Hãng SX: ACRO Bảo hành: 12 tháng
650.000 VND ( Đã bao gồm VAT)
Công suất: 48W. Điện áp vào: 100~240VAC/47~63Hz. Điện áp ra: 12V/ 4A
650.000 VND (Đã bao gồm VAT)
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%