Tủ Rack 19” 15U TMC Rack 15U-D1000
Mã SP: 04390016 Hãng SX: TMC Bảo hành:
3.750.000 VND ( Đã bao gồm VAT)
Tủ rack 19” 15U sâu 1000mm, thép dày 1.2–1.5mm, cửa lưới thông thoáng, trang bị 1 quạt nóc và thanh nguồn 3 port, tối ưu tản nhiệt.
3.750.000 VND (Đã bao gồm VAT)
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%