Tủ Rack 19” 42U TMC Rack 42U-W800-D1200 (TM42812BN-B)
Mã SP: 04398338 Hãng SX: TMC Bảo hành:
12.720.000 VND ( Đã bao gồm VAT)
Tủ rack 42U rộng 800mm, sâu 1200mm, thép CT3 dày đến 2mm, cửa lưới đôi, 4 quạt hút, PDU 6 port, tối ưu hệ thống mạng.
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%