Rack Cabinet 19 inch 42U ECP-42U1100B
Mã SP: 04069694 Hãng SX: ECP Bảo hành: Thân tủ 3 năm, phụ kiện 1 năm
10.036.000 VND ( Đã bao gồm VAT)
Rack 42U chuẩn 19 inch, cao 2045mm, sâu 1100mm, thép SPCC-SD bền chắc, 2 quạt nóc, cửa lưới, 6 ổ điện, tối ưu tản nhiệt hệ thống.
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%