Rack Cabinet 19 inch 42U Series B ECP-42UD800W800-B
Mã SP: 04060430 Hãng SX: ECP Bảo hành: Thân tủ 3 năm, phụ kiện 1 năm
Vui lòng gọi
- Tủ rack 19 inch 42U, kích thước H2038 x D800 x W800mm.
- Thiết kế cửa lưới 2 cánh trước/sau + quạt giúp tản nhiệt hiệu quả.
- Chiều rộng 800mm thuận tiện đi cáp và lắp đặt thiết bị.
- Thanh rack dày 2.0mm, khung chắc chắn, chịu tải cao.
- Trang bị ổ điện Lioa 6 port, 36 bộ ốc cài – lắp đặt nhanh.
- Bánh xe + chân tăng chỉnh, linh hoạt di chuyển, cố định an toàn.
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%