Rack Cabinet 19 inch 36U series B ECP-36U1000W800-B
Mã SP: 04066114 Hãng SX: ECP Bảo hành: Thân tủ 3 năm, phụ kiện 1 năm
10.673.000 VND ( Đã bao gồm VAT)
Rack 19 inch 36U, kích thước 1750×1000×800mm, cửa lưới trước sau, 2 quạt nóc, khung thép dày 1.5–2.0mm, phụ kiện đầy đủ.
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%