Rack Cabinet 19 inch 42U Series B ECP-42U800W800-B
Mã SP: 04067094 Hãng SX: ECP Bảo hành: Thân tủ 3 năm, phụ kiện 1 năm
10.816.000 VND ( Đã bao gồm VAT)
Tủ rack 19 inch 42U kích thước 2038×800×800mm, cửa lưới trước sau, 2 quạt làm mát, khung thép dày 2.0mm, tích hợp ổ điện Lioa 6P.
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%