Module nguồn AC 300W UNV PWR-AC300W-NB
Mã SP: 02950376 Hãng SX: Bảo hành:
Vui lòng gọi
Điện áp đầu vào: 85-264VAC. Tần số đầu vào: 47~63Hz. Dòng điện đầu vào: ≤5A @ 85VAC
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%