LYTE II DIN Rail Power Supply HIKVISION DRL-48V240W1EN
Mã SP: 04261183 Hãng SX: HIKVISION Bảo hành:
Vui lòng gọi
Bộ nguồn DIN Rail 48V/5A, 240W, hiệu suất 90.5%, tiêu thụ 0.3W, hỗ trợ tải cảm ứng/tụ ổn định và tích hợp hệ bảo vệ đa lớp.
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%