Lyte DIN Rail Power Supply HIKVISION DRL-48V75W1AZ
Mã SP: 04269532 Hãng SX: HIKVISION Bảo hành:
Vui lòng gọi
Nguồn DIN Rail 48V–1.57A, công suất 75W, hiệu suất 90%, dải vào 85–264VAC, vận hành ổn định cho hệ thống công nghiệp.
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%