Bộ cấp nguồn cho chuông cửa và màn hình HIKVISION DS-KAW50-1N
Mã SP: 15105600 Hãng SX: HIKVISION Bảo hành: 24 tháng
Vui lòng gọi
Nguồn 12VDC công suất 50W, dòng tải tối đa 4,17A, hỗ trợ bảo vệ quá tải, ngắn mạch, hoạt động ổn định trong dải 100–240VAC.
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%