Bộ cấp nguồn cho chuông cửa và màn hình HIKVISION DS-KAW30-1N
Mã SP: 15108130 Hãng SX: HIKVISION Bảo hành: 24 tháng
Vui lòng gọi
Bộ nguồn 30W, đầu ra 12VDC, điện áp vào 85–264VAC, thiết kế siêu mỏng 35mm, gắn DIN, bảo vệ quá tải, cấp nguồn ổn định.
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%