Amply Mixer 6 vùng loa 360W TOA VM-3360VA
Mã SP: 29837429 Hãng SX: TOA Bảo hành: 12 tháng
Vui lòng gọi
- Công suất ngõ ra tối đa 360W, đáp ứng cho 6 vùng loa riêng.
- Hỗ trợ 6 vùng loa độc lập, mỗi vùng có núm chỉnh âm lượng.
- Kết nối mạng 10BASE-T/100BASE-TX, tối đa 100 m với switch.
- Đáp tuyến tần số 50 Hz – 20 kHz, ±3 dB, giữ âm thanh rõ ràng.
- Độ méo tín hiệu ≤0.7% tại công suất ra, giữ âm thanh trung thực.
- Tỷ lệ S/N ≥85 dB, âm thanh trong trẻo, không nhiễu.
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%