Amplifier SPON SAP-D2100A
Mã SP: 23479342 Hãng SX: SPON Bảo hành: 24 tháng
Vui lòng gọi
- Công suất đầu ra stereo 8Ω mạnh mẽ, đạt 1000W x 2.
- Công suất stereo 4Ω tối đa 1350W x 2 cho âm thanh rõ ràng.
- Công suất cầu 8Ω lên đến 2700W, đáp ứng hệ thống lớn.
- Tăng cường điện áp 36dB giúp âm thanh mạnh và ổn định.
- Dải tần đáp ứng 20-20000Hz tái tạo âm thanh trung thực.
- Tốc độ chuyển đổi ≥10V/µs, xử lý tín hiệu nhanh chóng.
Amplifier SPON SAP-D2100A
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%