Bộ khuếch đại Cloud BT đa kênh SPON NXT-2204P1K
Mã SP: 23476692 Hãng SX: SPON Bảo hành: 24 tháng
Vui lòng gọi
- Nguồn điện AC 220V, tần số 50Hz, hoạt động ổn định.
- Công suất đầu ra 4 kênh, mỗi kênh 250W mạnh mẽ.
- Hiệu suất khuếch đại cao trên 90%, tiết kiệm năng lượng.
- Dải tần đáp ứng rộng từ 40Hz đến 18kHz chi tiết.
- Tích hợp mạng RJ45 10/100Mbps, kết nối linh hoạt.
- Hỗ trợ giao thức HTTP, RTP, TCP/IP, UDP đa dạng.
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%