Ắc quy 12V-80Ah SAITE BT-HSE-80-12
Mã SP: 28430648 Hãng SX: Bảo hành:
Vui lòng gọi
Điện áp: 12VDC. Dung lượng: 80Ah. Tiêu chuẩn sạc điện: 13.5V-13.8V (sạc thường), 14.4V-14.7V (sạc kích), dòng sạc lớn nhất 20A
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%