Ắc quy 12V-100AH SAITE BT-FT-100-12
Mã SP: 28430170 Hãng SX: Bảo hành:
Vui lòng gọi
Điện áp: 12VDC. Dung lượng: 100Ah. Công nghệ: AGM. Kích thước (L x W x H x TH): 508 x 110 x 224 x 232 (±3mm)
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%