Tua vít dẹp đóng xuyên INGCO HGTS288200
Mã SP: 39763754 Hãng SX: Bảo hành:
Vui lòng gọi
Đuôi lục giác: 8mm. Bề rộng đầu vít: 8.0mm. Chiều dài: 200mm
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%