Tua vít dẹp đóng xuyên INGCO HGTS286150
Mã SP: 39765198 Hãng SX: Bảo hành:
Vui lòng gọi
Đuôi lục giác: 6mm. Bề rộng đầu vít: 6.5mm. Chiều dài: 150mm. Được làm bằng liệu thép công nghiệp S2
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%