Tủ Rack 4U D400 ATC4U400 (tủ khối hàn liền)
Mã SP: 04118083 Hãng SX: Bảo hành:
Vui lòng gọi
Tủ rack 4U D400 chuẩn 19 inch, kích thước 220×550×400 mm, tôn mạ kẽm 1–1.2 mm, khối hàn liền, kèm quạt và ổ điện 6 lỗ.
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%