Tủ Rack 19” 42U TMC Rack 42U-D1000
Mã SP: 04390001 Hãng SX: TMC Bảo hành:
8.960.000 VND ( Đã bao gồm VAT)
Tủ rack 42U chuẩn 19”, kích thước 600×2100×1000mm, khung thép dày 1.8–2mm, cửa lưới thoáng, kèm 4 quạt và thanh nguồn 6 port.
8.960.000 VND (Đã bao gồm VAT)
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%