Tủ Rack 19” 36U TMC2 Rack 36U-D1000
Mã SP: 04393348 Hãng SX: TMC Bảo hành:
7.150.000 VND ( Đã bao gồm VAT)
Tủ rack 19” 36U, sâu 1000mm, khung rack 1.5mm, cửa lưới trước sau, 2 quạt hút, kèm bánh xe và thanh nguồn 6 port 10A.
7.150.000 VND (Đã bao gồm VAT)
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%