Tủ Rack 19” 27U TMC2 Rack 27U-D1000
Mã SP: 04395975 Hãng SX: TMC Bảo hành:
5.725.000 VND ( Đã bao gồm VAT)
Tủ Rack 19” 27U, khung thép CT3 dày 1.5mm, kích thước 600×1325×1000mm, cửa lưới, 2 quạt hút, PDU 6 port 10A, tối ưu tản nhiệt.
5.725.000 VND (Đã bao gồm VAT)
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%