Tủ Rack 19” 15U Outdoor TMC TMC-15U600OD
Mã SP: 04396869 Hãng SX: TMC Bảo hành:
Vui lòng gọi
Tủ rack ngoài trời 15U, kích thước 600×850×600mm, thép dày 1–1.2mm sơn tĩnh điện, mái dốc chống mưa, quạt hút và nguồn 4 port.
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%