Tủ Rack 19” 15U Outdoor TMC-15U800OD
Mã SP: 04390730 Hãng SX: TMC Bảo hành:
Vui lòng gọi
Tủ rack ngoài trời 15U sâu 800mm, thép 1–1.2mm sơn tĩnh điện, cửa kín, mái dốc chống mưa, kèm quạt hút và PDU 4 port.
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%