Tủ Rack 15U D600 ATC15U600 (tủ ráp)
Mã SP: 04111709 Hãng SX: Bảo hành:
Vui lòng gọi
Tủ rack 15U D600, kích thước 750×600×600mm, thép mạ kẽm 1–1.2mm, chuẩn 19”, có bánh xe, quạt tản nhiệt, phù hợp phòng IT.
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%