Tủ mạng treo tường Wall Mount Rack 15U TCN-15WM-E-D400
Mã SP: 04697196 Hãng SX: TCNet Bảo hành: 3 năm cho Thân tủ, 1 năm cho Phụ kiện
1.703.000 VND
Tủ rack treo tường 15U sâu 400mm, chuẩn 19”, tủ khối hàn liền, 1 quạt tản nhiệt 120×120mm, ổ điện 3 lỗ, kèm 16 bộ ốc M6.
1.703.000 VND
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%