Tủ bình dạng Rack SOROTEC BPR36V-9A
Mã SP: 04429647 Hãng SX: SOROTEC Bảo hành: 24 tháng
5.646.500 VND ( Đã bao gồm VAT)
Tủ bình Rack SOROTEC 36V dùng ắc quy kín khí 12V/9Ah×6, lắp đặt chuẩn 19”, tương thích UPS 1–3KVA, ứng dụng cho viễn thông và giám sát an ninh.
5.646.500 VND (Đã bao gồm VAT)
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%