Subwoofer 12 inch cabinet white Electro-Voice EVID-S12.1W
Mã SP: 23111662 Hãng SX: Bảo hành:
Vui lòng gọi
High-excursion 12" woofer with dual voice coil to accommodate L & R channels 200 W
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%