ST/UPC-ST/UPC OM3 Multimode Duplex Fibre Patch Cable VIVANCO VCFCSTDUM3LS5

Trang Chủ >> Cáp Quang-Máy đo Quang >> Phụ kiện quang VIVANCO >> ST/UPC-ST/UPC OM3 Multimode Duplex Fibre Patch Cable VIVANCO VCFCSTDUM3LS5
Mã số:08106465
ST/UPC-ST/UPC OM3 Multimode Duplex Fibre Patch Cable VIVANCO VCFCSTDUM3LS5

ST/UPC to ST/UPC OM3 Multimode Duplex Fibre Patch Cable VIVANCO VCFCSTDUM3LS5

Part Number: VCFCSTDUM3LS5

- Fiber type: Multimode

- Connector: ST-ST/UPC

- Type: Duplex

- Fiber type: OM3 50/125 μm

- Jacket: LSZH

- Cable Diameter: 2.8*2(±0.1) mm

- Length: 5m

- Color: Orange

- Operating temperature: -20°C~+60°C

- Insertion strength: ≤19.6N

- Pulling Force: ≤19.6N

- Axial Tensile Strength: ≥40N

- Insertion loss: ≤0.3dB

- Return loss: ≥35 dB

- Insertion loss variation: ≤0.2 dB

- Return loss variation: ≤5 dB

- Hãng sản xuất VIVANCO của Germany.

 

Giá: 210.600 VND

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com