SC/PC OM1 Multimode Duplex Fibre Pigtail VIVANCO VCFTSCDPM1LS3

Trang Chủ >> Cáp Quang-Máy đo Quang >> Phụ kiện quang VIVANCO >> SC/PC OM1 Multimode Duplex Fibre Pigtail VIVANCO VCFTSCDPM1LS3
Mã số:08106696
SC/PC OM1 Multimode Duplex Fibre Pigtail VIVANCO VCFTSCDPM1LS3

SC/PC OM1 Multimode Duplex Fibre Pigtail VIVANCO VCFTSCDPM1LS3

Part Number: VCFTSCDPM1LS3

- Type: Fibre Pigtail

- Fiber mode: Multimode

- Connector type: SC/PC

- Type: Duplex

- Fibre type: OM1 62.5/125 μm

- Jacket: LSZH

- Length: 3m

- Color: Orange

- Cable Diameter: 3mm

- Insertion Force: ≤19.6N

- Pulling Force: ≤19.6N

- Axial Tensile Strength: ≥40N

- Insertion Loss: ≤0.2dB

- Return Loss: ≥35dB

- Insertion Loss Variation: ≤0.1dB

- Return Loss Variation: ≤5dB

- Hãng sản xuất VIVANCO của Germany.

 

Giá: 90.000 VND

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com