Power Supply 12V/5A Provision-ISR PR-12V5A-4
Mã SP: 02131412 Hãng SX: Bảo hành:
Vui lòng gọi
12VDC 5A Power Supply, Input Voltage AC100~240V, 4 DC Plugs, Output Voltage DC12V±5%
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%