Ống kính FE 90mm F2.8 Macro G OSS SONY SEL90M28G
Mã SP: 32053205 Hãng SX: Bảo hành:
Vui lòng gọi
Định dạng: Full frame 35mm. Tiêu cự: 90mm. Khẩu độ tối đa: 2.8. Khẩu độ tối thiểu: 22F
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%