Ống kính FE 400mm F2.8 GM OSS SONY SEL400F28GM
Mã SP: 32057750 Hãng SX: Bảo hành:
Vui lòng gọi
Định dạng: Full frame 35mm. Tiêu cự: 400mm. Khẩu độ tối đa: 2.8. Khẩu độ tối thiểu: 22F
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%