Ổ cắm điều khiển từ xa KAWA TB01D-500W
Mã SP: 13109016 Hãng SX: KAWASAN Bảo hành: 24 tháng
270.000 VND
- Sóng RF 433MHz cho khả năng điều khiển từ xa ổn định.
- Khoảng cách điều khiển linh hoạt từ 30–100m.
- Công suất tải tối đa 500W, phù hợp thiết bị gia dụng.
- Tích hợp tối đa 5 remote điều khiển.
- Nguồn cấp rộng 110–220V, tương thích nhiều hệ thống điện.
270.000 VND
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%