Ổ cắm điện Rack PDU 20 cổng 20A TMC TMC-PDU20C13C19
Mã SP: 04399449 Hãng SX: TMC Bảo hành:
1.950.000 VND ( Đã bao gồm VAT)
PDU 20 cổng gồm 16 C13 + 4 C19, CB bảo vệ 32A, đèn báo nguồn, gắn rack 19 inch 2U, dây 1.5m 3×2.5mm², dùng cho tủ rack.
1.950.000 VND (Đã bao gồm VAT)
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%