Mũi khoan kim loại M2 HSS 20.0mm INGCO DBT1112001
Mã SP: 39705053 Hãng SX: Bảo hành:
Vui lòng gọi
Đường kính mũi: 20mm. Tổng chiều dài mũi: 205mm. Chiều dài sử dụng: 140mm
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%