Mũi khoan kim loại M2 HSS 16.0mm INGCO DBT1111601
Mã SP: 39700530 Hãng SX: Bảo hành:
Vui lòng gọi
Đường kính mũi: 16mm. Tổng chiều dài mũi: 178mm. Chiều dài sử dụng: 120mm
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%