Mũi khoan kim loại M2 HSS 12.5mm INGCO DBT1111251
Mã SP: 39704176 Hãng SX: Bảo hành:
Vui lòng gọi
Đường kính mũi: 12.5mm. Tổng chiều dài mũi: 151mm. Chiều dài sử dụng: 101mm
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%