Mũi khoan kim loại M2 HSS 12.0mm INGCO DBT1111201
Mã SP: 39702464 Hãng SX: Bảo hành:
Vui lòng gọi
Đường kính mũi: 12.0mm. Tổng chiều dài mũi: 151mm. Chiều dài sử dụng: 101mm
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%