Mũi khoan kim loại M2 HSS 10.0mm INGCO DBT1111001
Mã SP: 39703014 Hãng SX: Bảo hành:
Vui lòng gọi
Đường kính mũi: 10.0mm. Tổng chiều dài mũi: 133mm. Chiều dài sử dụng: 87mm
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%